FT31-Mai horar da Ayyuka
Mai Koyarwa Mai Aiki na Kasuwanci tare da mashaya mai ɗaure sama da yawa & riko na hawan dutse, ɗigon murɗawa mai daidaitawa, ginannen ciki & cikakkar kayan haɗi, & tsayi mai girma ga masu amfani masu tsayi.Yana ɗaya daga cikin ƙananan sawun masana'antu a cikin Mai Koyarwa Aiki, don haka za ku iya samun cikakkiyar motsa jiki ba tare da ɗaukar sarari da yawa ba.
FT yana ba da horo na juriya tare da 'yancin motsi don ƙara ƙarfin mahimmanci, daidaituwa, kwanciyar hankali da daidaitawa.An ƙera shi da ƙaramin sawun ƙafa da ƙananan tsayi don dacewa da kowane wurin motsa jiki ko motsa jiki na gida.Horar da yadda ya kamata tare da rabon ɗagawa na 2:1 akan rijiyoyin biyu.Samun ƙarin ƙarfi yayin ƙara nauyi a hankali.Muna gina Masu Horar da Ayyukanmu tare da ingantattun abubuwa masu inganci & a zahiri kuna iya jin bambanci.Kowane ja & turawa ba shi da gogayya.Ergonomically-tsara don kwaikwayi yanayin motsin jikin ku.
Matsalolin Pulley
Sauƙaƙe gyare-gyare don dacewa da kowane mai amfani don yawancin motsa jiki daban-daban.Daidaita duka juzu'i tare da tsarin lambar mu.
Na'urorin haɗi Rack
An gina tarkacen kayan haɗi mai juyawa a ciki - adana sarari da kuma sauƙaƙa don kasancewa cikin tsari daga motsa jiki ɗaya zuwa na gaba.
Yi amfani da mafi yawan aikin ku tare da na'urorin haɗin gwiwarmu waɗanda ke ba ku damar kai hari ƙungiyoyin tsoka daban-daban.
Mai Rikon Na'ura Mai Juyawa: Ya haɗa da Belt mai Aiki da yawa, Mai Sauƙi Bar Bar, Madaidaicin Bar, Cuff ɗin Ankle, Handle Swing, Tricep Rope, 2- Hannu guda ɗaya
Siffofin Samfur
- Tarin nauyi: Dual nauyi tari: 160 lbs
- Daidaitaccen fasali: Murfin Shroud Mai Kariya
- Frame & gama: 11 ma'auni (120 ") 2 × 4-inch racetrack tubing karfe.Ana amfani da na'urar lantarki, gashin foda mai zafi
- Manyan sandunan hannu: Maɗaukakiyar ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa
- gyare-gyare: 29 madaidaicin karusar jallo
Samfura | FR31 |
MOQ | RAKA'A 30 |
Girman fakiti (l * W * H) | 2040x880x120mm x1 |
Net/Gross Weight (kg) | 285.60 kg |
Lokacin Jagora | Kwanaki 45 |
Tashar Tashi | Qingdao Port |
Hanyar shiryawa | Karton |
Garanti | Shekaru 10: Tsarin manyan firam ɗin, Welds, Cams & Nauyin faranti. |
Shekaru 5: Pivot bearings, puley, bushes, sandunan jagora | |
Shekara 1: Ƙaƙƙarfan layin layi, Abubuwan da aka cire-pin, girgiza gas | |
Watanni 6: Tufafi, igiyoyi, Ƙarshe, Rikon roba | |
Duk sauran sassa: shekara guda daga ranar bayarwa ga ainihin mai siye. |